இர.வு பா.ர்ட்டியில் போ.தையில் பீ.ர் பா.ட்டிலை உ.டைத்து ஜெயம் ரவி மனைவியுடன் ச.ண்டை போட்ட தனுஷ் மற்றும் திரிஷா! ப.தற வைக்கும் புகைப்படம் இதோ…!

Uncategorized

இவன் எல்லாம் ஒரு ஹீரோவா என்று கேள்வி கேட்ட மக்களுக்கு தான் யார் என்பதை நிறுப்பித்தவர் நடிகர் தனுஷ் அவர்கள். இவர் தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக தி கழ்ந்து வருபவர். அதுமட்டுமின்றி நடிகர் தனுஷ் சூப்பர் ஸ்டாரின் மருமகனாக தன் பெயரை எங்கும் பயன்படுத்தாமல் தமிழ் சினிமா முதல் ஹா லிவுட் சினிமாவில் ந டிக்குமளவில் அவரின் பெயரை தன் உழைப்பால் கண்டவர். என்ன தான் புகழ் இருந்தபோதிலும் சில ச ர்ச் சைகளும் வதந்திகளும் சிக்கியும் வந்தார் தனுஷ். அப்படியாக இ ரவு பா ர்ட்டி நடிகைகளுடன் பா ர்ட்டி என சமீபத்தில் அவரின் புகைப்படங்கள் வெளியாகி வைரலானது.

அந்தவகையில் முன்னணி நடிகராக இருக்கும் ஜெயம் ரவி மற்றும் அவரின் மனைவியுடன் தனுஷ், திரிஷா இருப்பது போன்ற புகைப்படம் வெளியாகியுள்ளது. அதில் தனுஷுடன் ஜெயம் ரவியின் மனைவி ஆர்த்தி ச ண்டை போடுவது போன்று இருக்கிறது.

இந்த புகைப்படத்தை பார்த்த அவரது ரசிகர்கள் பா ர்ட்டியில் போ தை தெரியாமல் இருக்கிறார்கள் என்று க ருத்துகளை தெரிவித்து வருகிறார்கள். இதோ அந்த புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்கள்..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *