பிரபல அரசியல்வாதியால் தொல்லைக்கு ஆளாக்கப்பட்டாரா நடிகை சித்ரா?- வெளிவரும் மர்மங்கள்

Uncategorized

கடந்த டிசம்பர் 9ம் தேதி தூ க் கு ப்போ ட் டு த ற் கொ லை செய்துகொண்டவர் நடிகை சித்ரா. மிகவும் தைரியமான பெண்ணான இவர் இப்படி ஒரு முடிவு எடுக்க வாய்ப்பில்லை என்று அவரை தெரிந்தவர்கள் கூறி வருகிறார்கள். சித்ராவின் இறப்பின் போது அவரது வருங்கால கணவர் உடன் இருந்ததால் அவரை போ லீ சா ர் வி சா ர ணை செய்து வருகிறார். அவரும் ஒவ்வொரு முறை மாறி மாறி த க வ ல் க ள் கூறுவதால் பி ர ச் ச னை எழும்பியுள்ளது. இந்த நிலையில் நடிகை சித்ராவிற்கு ஒரு அ ர சி ய ல் பி ர ப ல ம் தொ ல் லை கொடுத்து வந்ததாக த க வ ல் க ள் கிடைத்துள்ளன.


அன்பு வாசகர்களே நீங்கள் எத்தனையோ தலங்களில் செய்திகளை படித்திருப்பீர்கள் ஆனால் நம்முடைய தளம் முழுக்க முழுக்க மாறுபட்ட ஒரு தளம் இங்கு காணொளியின் மூலமாக அனைத்து தகவல்களும் உங்களுக்கு சொல்லப்படும் படித்து அதை தெரிந்து கொள்வதை விட காணொளியின் மூலமாக காணுகின்ற ஒரு காட்சியை எளிமையாக நமக்கு புரிந்துவிடும் நம் மனதில் அது பதிந்துவிடும் எனவே தான் நம்முடைய தளத்தில் அனைத்தும் காணொளி களாகவே இருக்கின்றன இங்கு சினிமா அரசியல் பொழுதுபோக்கு என்று அனைத்தும் உங்களுக்காக இருக்கிறது இதில் நீங்கள் ஏதாவது புதுமையாக பதிவிட வேண்டுமென்றால் தாராளமாக உங்களுடைய கருத்தை நீங்கள் தெரிவிக்கலாம்.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *