உடல் எடை தானாக குறையும்…. அரிசி வேகவைக்கும்போது இதை 2 டீஸ்பூன் சேர்த்துக்கோங்க….

Uncategorized

இன்றைய காலத்தில் பலர் உடல் எடையை குறைக்க பல வழிகளில் முயற்சி செய்து கொண்டு வருகின்றார்கள். பலர் இதற்காக சரியான வழிமுறைகள் இல்லாமல் கண்ட கண்ட டயட்டுகளை கூட பின்பற்றிவருகின்றனர். டயட் என்று வருபோது பலரும் தவிர்க்கும் ஒரு உணவாக அரிசி உள்ளது. இது சாப்பிட்டால் உடல் எடையை அதிகரிக்கும் என்ற கருத்து பலரிடையே பரவலாக காணப்படுகின்றது. உண்மையில் வெள்ளை அரிசி உயர் கிளைசெமிக் குறியீட்டு, குறைந்த நார்ச்சத்து மற்றும் ஊட்டச்சத்துக்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் எடையைக் குறைப்பதற்கான உங்கள் கடின உழைப்புக்கு உதவி செய்வதாக ஆய்வொன்றின் மூலம் கண்டறிப்பட்டுள்ளது.

ஆய்வின்படி வேகவைத்த அரிசியுடன் தேங்காய் எண்ணெய் சேரும்போதே இம்மாற்றம் ஏற்படுவதாக கூறப்படுகின்றது. அந்தவகையில் தற்போது எப்படி இதனை எடுத்துக்கொள்ளலாம் என இங்கு பார்ப்போம். நீங்கள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம் ஒரு கரண்டி தேங்காய் எண்ணெயுடன் அரிசியை நல்ல அளவு தண்ணீரில் கொதிக்க வைக்கவும். இது 30-40 நிமிடங்கள் அரிசி வெந்த பிறகு, அதை வடிகட்டி, உங்கள் குளிர்சாதன பெட்டியில் வைக்கவும். 12 மணி நேரம் கழித்து அதை வெளியே எடுத்து நீங்கள் விரும்பியபடி சாப்பிடுங்கள். அரிசி சாதத்தை உட்கொள்ளும்போது, அது சர்க்கரையாக மாற்றப்படாது, உடலுக்காக ஆற்றலுக்காக உறிஞ்சப்படுகிறது.

அதற்கு பதிலாக அது சிறுகுடல் வழியாக சென்று பெருங்குடலில் வளர்சிதை மாற்றமடைகிறது. சூடான வேகவைத்த அரிசியில் உள்ள குளுக்கோஸ் அலகு ஒரு தளர்வான கட்டமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் அரிசி குளிர்ச்சியடையும் போது, மூலக்கூறுகள் தங்களை செரிமானத்தை எதிர்க்கும் பிணைப்புகளாக மறுசீரமைக்க முனைகின்றன. இப்போது கலோரி உள்ளடக்கத்தை குறைப்பதைத் தவிர, இந்த முறையில் அரிசி சமைப்பதும் உங்கள் உடலில் உள்ள நல்ல பாக்டீரியாக்களுக்கு உணவளிக்க உதவுகிறது. அன்பு வாசகர்களே நீங்கள் எத்தனையோ தலங்களில் செய்திகளை படித்திருப்பீர்கள்

ஆனால் நம்முடைய தளம் முழுக்க முழுக்க மாறுபட்ட ஒரு தளம் இங்கு காணொளியின் மூலமாக அனைத்து தகவல்களும் உங்களுக்கு சொல்லப்படும் படித்து அதை தெரிந்து கொள்வதை விட காணொளியின் மூலமாக காணுகின்ற ஒரு காட்சியை எளிமையாக நமக்கு புரிந்துவிடும் நம் மனதில் அது பதிந்துவிடும் எனவே தான் நம்முடைய தளத்தில் அனைத்தும் காணொளி களாகவே இருக்கின்றன இங்கு சினிமா அரசியல் பொழுதுபோக்கு என்று அனைத்தும் உங்களுக்காக இருக்கிறது இதில் நீங்கள் ஏதாவது புதுமையாக பதிவிட வேண்டுமென்றால் தாராளமாக உங்களுடைய கருத்தை நீங்கள் தெரிவிக்கலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *